ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกโครงการค่ายเปิดบ้านหมอ มวล. (SMD Open House 2019) รายชื่อเรียงลำดับตามตัวอักษร |
||||
ลำดับ | คำนำหน้า | ชื่อ - สกุล | โรงเรียน | จังหวัด |
1 | นางสาว | กชกร เชื้อสง่า | ประทีปศาสน์ | กระบี่ |
2 | นางสาว | กนกพร กุลยวน | องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ | กระบี่ |
3 | นางสาว | กมลทิพย์ ส่งศรี | กัลยาณีศรีธรรมราช | นครศรีธรรมราช |
4 | นางสาว | กรกนก เหรียญไกร | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
5 | นางสาว | กวินทิพย์ จันทร์ทิปะ | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | นครศรีธรรมราช |
6 | นาย | กษิดิศ เจ้าสวน | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
7 | นางสาว | กัญญ์วรา ประดงจงเนตร | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
8 | นางสาว | กัญญาวีร์ เจ้ยทองศรี | ดีบุกพังงาวิทยายน | พังงา |
9 | นางสาว | กัลยกร คงช่วย | คลองท่อมราษฎร์รังสรรค์ | กระบี่ |
10 | นางสาว | เกศินี สุขมาก | ปากพนัง | นครศรีธรรมราช |
11 | นาย | จิตรทิวัส รัตนไชย | ปากพะยูนพิทยาคาร | พัทลุง |
12 | นางสาว | จุฑาทิพย์ รักษาศิล | กาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุราษฎร์ธานี | สุราษฎร์ธานี |
13 | นางสาว | จุฑามณี วิมลวัทน์ | สตรีภูเก็ต | ภูเก็ต |
14 | นางสาว | ชยุดา สงณรงค์ | สาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก | นครศรีธรรมราช |
15 | นาย | ชินกฤต แสงวิสุทธิ์ | สภาราชินี จังหวัดตรัง | ตรัง |
16 | นางสาว | ญาณิศา รักแจ้ง | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
17 | นางสาว | ณัฐกฤตา หาญชนะ | อำมาตย์พานิชนุกูล | กระบี่ |
18 | นางสาว | ณัฐธยาน์ สมพรานนท์ | ศูนย์การเรียนวิถีธรรม | ภูเก็ต |
19 | นางสาว | ณัฐวดี ใจสบาย | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
20 | นาย | ดนุวัศ ผลสิน | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
21 | นาย | เตมีย์ ชูช่วย | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
22 | นางสาว | ธนมน ชิณการณ์ | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
23 | นางสาว | ธนวรรณ ชัยทอง | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
24 | นาย | ธนวิชญ์ ทักถาม | วิเชียรมาตุ | ตรัง |
25 | นางสาว | ธารฤทัย บุญฤทธิ์ | กัลยาณีศรีธรรมราช | นครศรีธรรมราช |
26 | นาย | ธีรภพ เวชสิทธิ์ | วิเชียรมาตุ | ตรัง |
27 | นาย | นนทพันธ์ พันธ์พานิช | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
28 | นาย | นพวิชญ์ ศรีบุญเรือง | แสงทองวิทยา | สงขลา |
29 | นางสาว | นริศรา นักทอง | สตรีพัทลุง | พัทลุง |
30 | นางสาว | นาดา เก็บทรัพย์ | อำมาตย์พานิชนุกูล | กระบี่ |
31 | นางสาว | บุญญาลักษ์ ตั้งหลัก | ตะกั่วป่า"เสนานุกูล" | พังงา |
32 | นางสาว | บุตรเพชร เพชรชนะ | องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ | กระบี่ |
33 | นางสาว | ปณิดา ปรางแก้ว | องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ | กระบี่ |
34 | นางสาว | ปณิดา สังข์ทอง | พัทลุง | พัทลุง |
35 | นางสาว | ปัญจรัตน์ สุขนุกูล | พิชัยรัตนาคาร | ระนอง |
36 | นางสาว | พจนวรรณ สุวรรณา | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
37 | นาย | พนมกร วิรุลศรี | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
38 | นางสาว | พิชญานิน พิศพรรณ | ท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | นครศรีธรรมราช |
39 | นางสาว | พิยดา เพิ่มมี | อ่าวลึกประชาสรรค์ | กระบี่ |
40 | นาย | พีรพัฒน์ ภูมิแก้ว | เทศบาล ๒ (วัดกะพังสุรินทร์) | ตรัง |
41 | นางสาว | ฟ้าใส เมฆฉาย | สตรีภูเก็ต | ภูเก็ต |
42 | นางสาว | ภัทรดา แก้วอ่อน | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
43 | นางสาว | ภัทรดา ประภาศิลป์ | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
44 | นางสาว | ภัทรมัย ประสาทแก้ว | หาดใหญ่วิทยาลัย | สงขลา |
45 | นาย | ภูสิทธิ คงยืน | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
46 | นาย | ยศพล พัฒนคุณางกูร | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
47 | นางสาว | รชฏนันท์ สุขกลับ | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
48 | นางสาว | รัตติกาล ผิวมณี | มัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ | นครศรีธรรมราช |
49 | นางสาว | วณิชยา บุญเกิด | กัลยาณีศรีธรรมราช | นครศรีธรรมราช |
50 | นางสาว | วนัชพร ล้อพิริยะธรรม | บูรณะรำลึก | ตรัง |
51 | นางสาว | วนิตา ตะรุรักษ์ | ท่าเเพผดุงวิทย์ | สตูล |
52 | นางสาว | วรศิกาล สนิทใจ | สาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก | นครศรีธรรมราช |
53 | นางสาว | วศินี ชัยศิริ | วิเชียรมาตุ | ตรัง |
54 | นางสาว | วิมลณัฐ เพชรราช | สุราษฎร์ธานี | สุราษฎร์ธานี |
55 | นางสาว | ศรสวรรค์ ซ้อนบุญ | องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ | กระบี่ |
56 | นาย | ศิรวิทย์ พรมสัย | ปากพนัง | นครศรีธรรมราช |
57 | นาย | สมัชญ์ เพ็ชรด้วง | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | นครศรีธรรมราช |
58 | นางสาว | สรชา วานิช | มอ.วิทยานุสรณ์ สุราษฎร์ธานี | สุราษฎร์ธานี |
59 | นาย | สรสิทธิ์ เนินพรหม | ปากพนัง | นครศรีธรรมราช |
60 | นางสาว | สลินนา จันมณี | อ่าวลึกประชาสรรค์ | กระบี่ |
61 | นางสาว | สัสดาวดี พูลพิพัฒน์ | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
62 | นางสาว | สุกฤตา ศรีธรรมยศ | สภาราชินี 2 | ตรัง |
63 | นางสาว | สุขใจ คำนุ่น | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
64 | นางสาว | สุพัตรา ครุฑเพชร | มัธยมพัชรกิติยาภา ๓ สุราษฎร์ธานี | สุราษฎร์ธานี |
65 | นาย | อนัส ดือราแม | เบญจมราชูทิศ | นครศรีธรรมราช |
66 | นางสาว | อรพลิน เพชรชิต | องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ | กระบี่ |
67 | นางสาว | อัญกร รักดำ | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง | ตรัง |
68 | นางสาว | ฮัซวานี บุตรหลำ | อำมาตย์พานิชนุกูล | กระบี่ |